วันนี้ นายอรุณ ดำพอรู้ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลวังมะปราง มอบหมายให้นางตรีทิพยนิภา หงษ์ลักษณ์ นักประชาสัมพันธ์ชำนาญการ รักษาราชการแทานหัวหน้าสำนักปลัดฯ ลงตรวจเยี่ยมถังขยะเปียกครัวเรือนต่างๆ |
![Responsive image](./system_files/174/29308a2cf2b48de6f7165ee22ae5e99c.jpg) |
วันนี้ นายอรุณ ดำพอรู้ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลวังมะปราง มอบหมายให้นางตรีทิพยนิภา หงษ์ลักษณ์ นักประชาสัมพันธ์ชำนาญการ รักษาราชการแทานหัวหน้าสำนักปลัดฯ ลงตรวจเยี่ยมถังขยะเปียกครัวเรือนต่างๆ |
|
โพสเมื่อ : 06 ก.พ. 2567 |
|
|