นายอรุณ ดำพอรู้ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลวังมะปราง เปิดการประชุมคณะกรรมการกองทุนหลักประกันสุขภาพตำบลวังมะปราง |
![Responsive image](./system_files/174/cb6ead9db86c3b822ab2b51f44653e7d.jpg) |
นายอรุณ ดำพอรู้ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลวังมะปราง เป็นประธานเปิดการประชุมคณะกรรมการกองทุนหลักประกันสุขภาพตำบลวังมะปราง ณ ห้องประชุมองค์การบริหารส่วนตำบลวังมะปราง โดยมีคณะกรรมการกองทุนเข้าร่วมประชุมโดยพร้อมเพรียงกัน |
|
โพสเมื่อ : 26 ธ.ค. 2566 |
|
|