นายอรุณ ดำพอรู้ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลวังมะปราง นำคณะบริหารฯ พนักส่วนตำบลเข้าร่วมพิธีเจริญพระพุทธมนต์ และปฏิบัติธรรมเจริญสมาธิภาวนาฯ |
![Responsive image](./system_files/174/5b81f43fcfff48cf2ba8eaaf065e773c.jpg) |
วันที่ 11 เดือนสิงหาคม 2566 นายอรุณ ดำพอรู้ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลวังมะปราง นำคณะบริหารฯ สมาชิกสภา พนักงานส่วนตำบล เข้าร่วมพิธีเจริญพระพุทธมนต์และปฏิบัติธรรมเจริญสมาธิภาวนา เพื่อถวายพระพรชัยมงคลและถวายพระราชกุศลแด่สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิตติ์ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนีพันปีหลวง เนื่องในโอกาสมหามงคควันเฉลิมพระชนพรรษา 12 สิงหาคม 2566 |
|
โพสเมื่อ : 11 ส.ค. 2566 |
|
|