กิจกรรมทำความสะอาด (ฺBig Clening Day) |
![Responsive image](./system_files/174/93baaf7e684dc98b69fadcc62f7156f1.pdf) |
นายอรุณ ดำพอรู้ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลวังมะปราง นำคณะบริหาร พนักงาน สมาชิกสภาอบต. และจิตอาสาตำบลวังมะปราง เข้าร่วมกิจกรรมเพื่อเฉลิมพระเกียรติฯ เนื่องในวันเฉลิมพระชนมพรรษา 90 พรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง ณ วัดทุ่งหลวง |
|
โพสเมื่อ : 10 ส.ค. 2565 |
|
|