โครงการประชุมประชาคมหมู่บ้านปลอดเครื่องดื่มแอลกอฮอล์และยาสูบ หมู่ที่ 7 บ้านทุ่งหลวง ตำบลวังมะปราง อำเภอวังวิเศษ จังหวัดตรัง |
![Responsive image](./system_files/174/733c4cdf3ad30ff83b5f2b978274727e.png) |
นายวีระ แสงแก้ว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลวังมะปราง เป็นประธานเปิดโครงการประชุมประชาคมหมู่บ้านปลอดเครื่องดื่มแอลกอฮอล์และยาสูบ หมู่ที่ 7 บ้านทุ่งหลวง ตำบลวังมะปราง อำเภอวังวิเศษ จังหวัดตรัง |
|
โพสเมื่อ : 26 พ.ค. 2564 |
|
|