นายอรุณ ดำพอรู้ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลวังมะปราง นำคณะบริหารฯ พนักงานส่วนตำบล ร่วมประชุมชี้แจงแนวทางการบริหารกิจการประปา และข้อราชการอื่นๆ ณ ศาลาเอนกประสงค์หมู่ที่ 11 |
![Responsive image](./system_files/174/1a4cc9f6eaa4fb26e8295b15a7bd2ace.jpg) |
นายอรุณ ดำพอรู้ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลวังมะปราง นำคณะบริหารฯ พนักงานส่วนตำบล ร่วมประชุมชี้แจงแนวทางการบริหารกิจการประปา และข้อราชการอื่นๆ ณ ศาลาเอนกประสงค์หมู่ที่ 11 |
|
โพสเมื่อ : 04 ก.พ. 2565 |
|
|