นายอรุณ ดำพอรู้ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลวังมะปราง นำคณะบริหารฯ พนักงานส่วนตำบล ร่วมประชุมชี้แจงแนวทางการบริหารกิจการประปา และข้อราชการอื่นๆ ณ ศาลาเอนกประสงค์หมู่ที่ 3 |
![Responsive image](./system_files/174/0f041a185ad18a855578136e8763a4af.jpg) |
นายอรุณ ดำพอรู้ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลวังมะปราง นำคณะบริหารฯ พนักงานส่วนตำบล ร่วมประชุมชี้แจงแนวทางการบริหารกิจการประปา และข้อราชการอื่นๆ ณ ศาลาเอนกประสงค์หมู่ที่ 3 |
|
โพสเมื่อ : 26 ม.ค. 2565 |
|
|